โครงการศึกษานอกสถานที่ ระดับชั้นม.3 “สืบสานงานศิลป์ เยือนถิ่นวัดขนอน”
โครงการศึกษานอกสถานที่ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 “สืบสานงานศิลป์ เยือนถิ่นวัดขนอน” ณ สัทธาอุทยานไทย และวัดขนอน (หนังใหญ่) จ.ราชบุรี ในวันอังคารที่ 18 มกราคม 2567 ทั้งนี้ได้มอบเงินจำนวน 13,100 บาท จากอาจารย์และนักเรียนที่ร่วมกันทำบุญเพื่อสืบสานหนังใหญ่ซึ่งเป็นมรดกของชาติไทยให้ดำรงอยู่ต่อไป